Biến tần INVT 0.75kW 1 Pha 220V – GD20-0R7G-S2
Biến tần INVT 0.75kW 1 Pha 220V – GD20-0R7G-S2 là dòng biến tần vòng hở đa năng, nhỏ gọn, dễ sử dụng với khả năng đáp ứng vượt trội cho hầu hết tất cả các ứng dụng.
Để được hỗ trợ nhanh nhất. Vui lòng gọi 1800 6567 (Miễn phí cước)
  • Miễn phí giao hàng nội thành TP. HCM, Hà Nội và Cần Thơ
  • Lắp đặt miễn phí
Thương hiệu: INVT Bảo hành: 24 tháng
Đặc tính kỹ thuật Thông số
 Nguồn điện vào  Điện áp ngõ vào (V) 1P, 220V (±15%), 0.4 ~ 4 kW
 Tần số ngõ vào (Hz)  47 ~ 63Hz
 Nguồn điện ngõ ra  Điện áp ngõ ra (V)  0 ~ điện áp ngõ vào
 Đặc tính điều khiển  Tần số ngõ ra (Hz)  0 ~ 400Hz
 Chế độ điều khiển  Vectorzie V/F (SVPWM), Sensorless Vector (SVC), điều khiển Torque
 Động cơ  Động cơ không đồng bộ
 Độ phân giải
điều chỉnh tốc độ
 1:100 SVC
 Sai số tốc độ  ±0.2%, (SVC)
 Độ nhấp nhô
điều khiển tốc độ
 ±0.3%, (SVC)
 Đáp ứng torque  <20ms
 Torque khởi động  150% giá trị danh định ở 0.5 Hz
 Khả năng quá tải  60s với 150% dòng định mức
10s với 180% dòng định mức
1s với 200% dòng định mức
 Nguồn điều khiển
tần số
 Bộ lọc nhiễu  Tích hợp sẵn C3, tự chọn C2 tương thích tiêu chuẩn IEC61800-3 C2, IEC61800-3 C3
 Truyền thông  Modbus RTU
 Terminal  Ngõ vào số  04 ngõ, cài đặt được NO hay NC, tích hợp timer
 Ngõ vào xung tốc độ cao  01 ngõ vào nhận xung tần số cao, PNP và NPN
 Ngõ vào Analog  Ngõ AI1: Volume trên keypad
Ngõ AI2: 0 ~10V/ 0~20mA
Ngõ AI3: -10~10V
 Ngõ ra Analog  AO1, AO2: 0/4~20mA hoặc 0~10V
 Ngõ ra số  RO1A-NO, RO1B-NC, RO1C- Common
RO2A-NO, RO2B-NC, RO2C- Common
1 ngõ ra open collector Y1
Tích hợp timer
 Làm mát  Tự làm mát
 Lắp đặt  Lắp trên bảng tủ hoặc DIN rail
 IP  IP20
Khách hàng trên toàn quốc
18+
Năm kinh nghiệm
3000+
Kho hàng diện tích trên 3000 m² luôn có sẵn các mặt hàng giúp khách hàng đấy nhanh tiến độ dự án
24h
24 giờ hoàn tất mọi quy trình, thủ tục nhanh chóng và linh hoạt
  • Bảo hành 24 tháng
  • Bảo trì trọn đời
  • Luôn có kỹ sư hỗ trợ 24/24
  • Thanh toán linh hoạt, giao hàng trước thủ tục sau
Biến tần INVT 0.75kW 1 Pha 220V – GD20-0R7G-S2 là dòng biến tần đa năng thế hệ mới với hiệu suất cao cho các ứng dụng chế tạo máy phổ thông. GD20 sử dụng công nghệ điều khiển vector vòng hở hiện đại với khả năng điều khiển vượt trội, lắp đặt được trên DIN RAIL với công suất nhỏ hoặc trên bảng tủ.
Đặc tính kỹ thuật chính:
  • Điều khiển SVPWM, Sensorless Vector, điều khiển torque (lực căng).
  • Mô-men khởi động ở 0.5 Hz: 150%.
  • Điều khiển tốc độ chính xác đến ±0.2%, đáp ứng nhanh <20 ms.
  • Keypad cố định, keypad rời tùy chọn, có thể kéo xa 5m với biến tần công suất 4kW trở lên.
  • Truyền thông: Modbus RS485.
  • Tích hợp cuộn kháng DC ( từ 18,5 ~ 110 kW).
  • Tích hợp sẵn DBU với công suất từ 37 kW trở xuống.
  • Tích hợp sẵn bộ lọc IEC 61800-3 C3, tùy chọn bộ lọc IEC 61800-3 C2.
  • 23 chức năng bảo vệ động cơ và biến tần.
Kích thước:
bien-tan-invt-0-75kw-1-pha-220v-gd20-0r7g-s2-h1
Kích thước Wall Mounting biến tần INVT 1.5kW 1 Pha 220V
Kích thước (mm) W1 W2 H1 H2 D1 D2
bien-tan-invt-0-75kw-1-pha-220v-gd20-0r7g-s2-h2
Kích thước Flange Mounting biến tần INVT 0.75kW 1 Pha 220V
Kích thước (mm) W1 H1 H3 H4 D1 D2
Trọng lượng và kích thước đóng gói bên ngoài:
0.75kW 1.1kg 0.9kg Hộp Carton 215mmx125mmx180mm
TRẢI NGHIỆM 4 ĐIỂM KHÁC BIỆT TRONG DỊCH VỤ CỦA DAT
Dịch vụ hỗ trợ “SANG HƠN CỦA MỸ, TỐT HƠN CỦA ĐỨC”
  • Kho hàng lớn công suất đến 500 kW, luôn sẵn sàng đáp ứng nhanh nhất nhu cầu khách hàng
  • Hỗ trợ dịch vụ “siêu tốc” 24/24, đảm bảo máy móc khách hàng gần như không dừng
  • Quy trình linh hoạt “Thay thế trước, thủ tục sau”, hoàn tất nhanh chóng trong vòng 24 giờ
  • 24 tháng bảo hành toàn diện biến tần INVT
DAT luôn sẵn sàng để hỗ trợ nhanh nhất!
YÊU CẦU BÁO GIÁ
Tài liệu
Catalogue GD20 Series
06/04/2021
GD20 – Manual – V1.3 – EN
Thông số cài đặt cơ bản GD20
GD20 CE Declaration of Conformity
GD20 (4.0 ~ 110kW) – Hướng dẫn cơ bản
GD20 (0.75 ~ 2.2 kW) – Hướng dẫn cơ bản
GD20 -Thông số kỹ thuật
GD20-MANUAL-V1.3-VN
Giải pháp Ngành Giấy
Giải pháp Ngành Gỗ
Giải pháp Ngành Nhựa
Giải pháp Thủy sản
Sản phẩm liên quan
Dattech
INVT MH860C – Servo thủy lực hiệu suất cao
Dattech
Biến tần INVT GD290 Series – Đa năng, mạnh mẽ và tiết kiệm hơn
Biến tần Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời INVT GD170-PV
Biến tần Bơm Nước Năng Lượng Mặt Trời INVT SP100
Biến tần thông minh INVT GD27 – Linh hoạt và vượt trội hơn
Biến tần INVT GD20-09 điều khiển vector vòng hở cho ứng dụng cẩu trục
Sản phẩm đã xem